Diễn Đàn KissGame Việt Nam
Chào mừng bạn đến với diễn đàn KissGame

Nếu đây là lần đầu xin bạn hãy đăng ký để làm thành viên của chúng tôi .

Để biết được tất cả chức năng của diễn đàn !

Chúc Bạn Online Vui Vẻ

Thân : Bon.Noo2013
Diễn Đàn KissGame Việt Nam
Chào mừng bạn đến với diễn đàn KissGame

Nếu đây là lần đầu xin bạn hãy đăng ký để làm thành viên của chúng tôi .

Để biết được tất cả chức năng của diễn đàn !

Chúc Bạn Online Vui Vẻ

Thân : Bon.Noo2013
Diễn đàn Lý Thường Kiệt

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Admin

Admin
  • Administrations
Tên: Admin
Cấp bậc: Administrations
Administrations

https://kissgame.catsboard.com
Trước giờ vẫn share dù biết khi share có thằng vừa lấy xong sẽ chửi mình là thằng * & #* & #* & #* & # nhưng việc làm vẫn phải làm, Mướp muốn rảnh sẽ giúp các bạn nâng cao trình độ thêm một chút (nhất là các bạn không chuyên, AutoIt rất thích hợp cho các bạn). Code Auto update và Auto play này do mình tự nghiên cứu ra, do hồi có đọc ở các diễn đàn, nhưng mấy cha đó nói để quảng cáo là nhiều, dấu đi hết phần quan trọng nhất, thậm chí còn khiến người đọc rơi vào vòng luẩn quẩn, không hiểu phải làm gì, với lại VNG cấu trúc khác Private nhiều lắm. Mình rảnh sẽ lên mạng trả lời thắc mắc các bạn, còn trình độ thì các bạn cứ yên tâm rằng ít nhất 90% về AutoIT nếu có bất cứ ai đó biết gì thì Mướp cũng có thể biết như vậy hoặc hơn vậy chút xíu .

http://share.megaplus.vn/dl.php/2553242
@All: Thực sự mình vẫn share nhưng cảm thấy đôi lúc khá thất vọng vì những người lấy dùng không thèm nghi nguồn, mà tương ngay là do mình ở đó. Đơn giản như JXP chẳng hạn mình dám chắc 95% code các bạn sử dụng hiện nay là do mình mà ra, chỉ có điều nhiều thứ trước mình bỏ đi, không dùng nữa, các bạn phỏng theo đó chữa lại chút ít (gấn như không có thây đổi lớn), hoặc dữ nguyên (đa phần các bạn chỉ viết được Even) mà đã quên ngay người đã share nó, gắn ngay cái mác do mình, hay như code Auto chẳng hạn, trước Cubi dịch code AutoIt mình rồi vài cha dựa vào đó mà làm cái Auto hiện nay (chỉ thay đổi giao diện và ngôn ngữ, còn mọi thuật toán và những thứ quan trọng đều dữ nguyên) vậy mà không thèm đả động tí gì về nguồn code . Thật sự tuy mình không quan tâm nhiều, nhưng khá thất vọng vì những gì các ban thể hiện, hi vọng các bạn biết tôn trọng những người đã giúp các bạn để có thể học hỏi nhiều hơn nữa .

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]